mán. 11. nóvember 2019

Ćfingatafla körfuknattleiksdeildar

  • UMFG
  • 10. febrúar 2014

Æfingatafla körfuknattleiksdeildar 2019-2020

Æfingar hefjast mánudaginn 2.sept 2019

1-2.bekkur kk byrjar miðvikudaginn 4.sept og kvk fimmtudaginn 5.sept

Leikskólahópur 4-5 ára drengir og stúlkur

Miðvikudagur      
16:40-17:10    

Þjálfarar: Margrét Birna og Páll Axel

1. og 2. bekkur drengja

 Mánudagur   Miðvikudagur   
13:40-14:20 14:30-15:10  

Þjálfarar: Daníel Guðni Guðmundsson

 

1. og 2. bekkur stúlkna

 Mánudagur   Fimmtudagur 
14:30-15:10 14:00-14:40

Þjálfari: Lilja Ósk Sigmarsdóttir

 

3. og 4. bekkur drengja

 Mánudagur    Þriðjudagur   Föstudagur    
16:10-17:10 15:40-16:40 15:10-16:10  

Þjálfari: Erna Rún Magnúsdóttir

 

3. og 4. bekkur stúlkna

 Mánudagur    Miðvikudagur   Fimmtudagur   
15:40-16:40 16:10-17:10 16:10-17:10  

Þjálfari: Unndór Sigurðsson

 

Minnibolta drengja 10 og 11 ára (5.-6.bekkur)

 Þriðjudagur    Miðvikudagur   Fimmtudagur  Föstudagur

14:40-15:40

14:40-15:40 14:40-15:10  14:00-15:00 

Þjálfari: Lilja Ósk Sigmarsdóttir

 

Minnibolti stúlkna 10 og 11 ára  (5.-6.bekkur)

 Mánudagur    Miðvikudagur   Fimmtudagur    Sunnudagur  
14:40-15:40 15:40-16:40 15:40-16:40 10:00-11:00

Þjálfari: Ingibjörg Yrsa Ellertsdóttir

 

7.-8. flokkur drengja (7.-8.bekkur)

 Þriðjudagur   Fimmtudagur    Föstudagur   Sunnudagur 
14:40-15:40 14:00-15:00 14:00-15:00 11:00-12:00

Þjálfarar: Jóhann Árni Ólafsson og Hrund Skúladóttir

 

7-8.flokkur stúlkna (7-8.bekkur)

 Mánudagur    Miðvikudagur    Fimmtudagur   Laugardagur 
15:10-16:10 15:10-16:10 15:10-16:10 14:00-15:00

Þjálfari: Þorleifur Ólafsson

 

10.flokkur stúlkna og unglingaflokkur (9-10.bekkur)

 Mánudagur    Þriðjudagur    Föstudagur    Laugardagur  
17:10-18:10 16:40-17:40 16:10-17:10 14:00-15:00

Þjálfari: Erna Rún Magnúsdóttir og Stefanía Jónsdóttir

 

9.-10.flokkur drengja (9.-10.bekkur)

 Mánudagur   Miðvikudagur   Fimmtudagur   Föstudagur 
16:40-17:40 17:10-18:10 17:10-18:10 15:10-16:10

Þjálfari: Unndór Sigurðsson

       
       

Drengjaflokkur og unglingaflokkur (framhaldsskóli)

 Mánudagur   Miðvikudagur   Fimmtudagur   Sunnudagur      
21:00-22:00 17:10-18:10 16:40-17:40 13:00-14:00  

Þjálfari: Ingvi Þór Guðmundsson

 

             
         

 

            
         

 

 

Deildu ţessari frétt

AĐRAR SÍĐUR


Nýjustu fréttir

Jón Axel er á sögufrćgum Naismith lista

  • Íţróttafréttir
  • 7. nóvember 2019

Grindavík semur viđ nýjan framherja

  • Íţróttafréttir
  • 7. nóvember 2019

Vladan Djogatovic áfram međ Grindavík

  • Íţróttafréttir
  • 5. nóvember 2019

Grindavík tekur á móti Njarđvík í kvöld

  • Íţróttafréttir
  • 25. október 2019

Grindavík tekur á móti Snćfelli í kvöld kl. 19:15

  • Íţróttafréttir
  • 23. október 2019

Janko ráđinn yfirmađur knattspyrnumála UMFG

  • Íţróttafréttir
  • 17. október 2019

Sigurbjörn Hreiđarsson nýr ţjálfari

  • Íţróttafréttir
  • 15. október 2019

Zeba áfram međ Grindavík

  • Íţróttafréttir
  • 11. október 2019

GG leitar ađ ţjálfara

  • Íţróttafréttir
  • 10. október 2019