ţri. 20. nóvember 2018

Ćfingatafla körfuknattleiksdeildar

  • UMFG
  • 10. febrúar 2014

Æfingatafla körfuknattleiksdeildar 2017-2018

Æfingar hefjast laugardaginn 01.sept 2018

Leikskólahópur 4-5 ára drengir og stúlkur

       
     

Þjálfarar: 

1. og 2. bekkur drengja

 Þriðjudagur   Fimmtudagur   
14:00-14:45 14:00-14:45  

Þjálfarar: Erna Rún Magnúsdóttir

 

1. og 2. bekkur stúlkna

 Þriðjudagur   Fimmtudagur 
14:15-15:00 14:15-15:00

Þjálfari: Sandra Guðlaugsdóttir

 

3. og 4. bekkur drengja

 Þriðjudagur    Miðvikudagur   Fimmtudagur    
15:00-16:00 15:00-16:00 15:00-16:00  

Þjálfari: Erna Rún Magnúsdóttir

 

3. og 4. bekkur stúlkna

 Mánudagur    Miðvikudagur   Föstudagur   
16:00-17:00 16:00-17:00 15:00-16:00  

Þjálfari: Unndór Sigurðsson

 

Minnibolta drengja (5.-6.bekkur)

 Mánudagur    Þriðjudagur   Föstudagur  Sunnudagur

17:00-18:00

17:00-18:00 15:00-16:00 10:00-11:00

Þjálfari: Atli Geir Júlíusson

 

Minnibolti stúlkna (5.-6.bekkur)

 Þriðjudagur    Miðvikudagur   Fimmtudagur    Laugardagur  
16:00-17:00 16:00-17:00 16:00-17:00 14:00-15:00

Þjálfari: Þorleifur Ólafsson

 

7.-8. flokkur drengja (7.-8.bekkur)

 Mánudagur   Þriðjudagur    Fimmtudagur   Föstudagur 
15:00-16:00 15:00-16:00 15:00-16:00 14:00-15:00

Þjálfarar: Helgi Jónas Guðfinnsson og Lilja Sigmarsdóttir

 

7.flokkur stúlkna (7.bekkur)

 Mánudagur    Miðvikudagur    Fimmtudagur    Föstudagur 
17:00-18:00 17:00-18:00 17:00-18:00 16:00-17:00

Þjálfari: Unndór Sigurðsson

 

9-10.flokkur stúlkna (9-10.bekkur)

 Mánudagur    Miðvikudagur    Föstudagur    Laugardagur  
17:00-18:00 16:00-17:00 15:30-17:00 14:00-15:00

Þjálfari: Ellert Magnússon

 

9.-10.flokkur drengja (9.-10.bekkur)

 Mánudagur   Miðvikudagur   Föstudagur   Sunnudagur 
15:00-16:00 15:00-16:00 14:00-15:00 11:00-12:00

Þjálfari: Daníel Guðni Guðmundsson

 

9-10.flokkur stúlkna og unglingaflokkur stúlkna (9-10.bekkur)

 Mánudagur   Miðvikudagur    Fimmtudagur   Laugardagur 
16:00-17:00 17:00-18:00 17:00-18:00 14:00-15:00

Þjálfarar: Ellert Magnússon og Stefanía Jónsdóttir

 

 

Drengjaflokkur(framhaldsskóli)

 Mánudagur   Miðvikudagur   Föstudagur   Sunnudagur      
21:00-22:00 21:00-22:00 21:00-22:00 12:00-13:00  

Þjálfari: Terrel Vinson

 

             
         

 

            
         

 

 

Deildu ţessari frétt

AĐRAR SÍĐUR


Nýjustu fréttir

Leikjaskrá körfunnar er komin út

  • Íţróttafréttir
  • 31. október 2018

Sjávarréttahlađborđ sunddeildarinnar á föstudaginn

  • Íţróttafréttir
  • 30. október 2018

Tiegbe Bamba til liđs viđ Grindavík

  • Íţróttafréttir
  • 29. október 2018

Ískaldur 4. leikhluti kostađi Grindvíkinga sigurinn

  • Íţróttafréttir
  • 26. október 2018

Kroppast úr knattspyrnuliđi Grindvíkinga

  • Íţróttafréttir
  • 17. október 2018

Aukaađalfundur Knattspyrnudeildar UMFG 25. október

  • Íţróttafréttir
  • 16. október 2018

Björn Berg Bryde til Stjörnunnar

  • Íţróttafréttir
  • 11. október 2018

Leikskólakörfuboltaćfingar hefjast í dag

  • Íţróttafréttir
  • 9. október 2018

Búningamátun hjá körfunni í dag kl. 17:30

  • Íţróttafréttir
  • 9. október 2018

Stelpurnar unnu fyrsta nágrannaslag tímabilsins

  • Íţróttafréttir
  • 8. október 2018