Ungmennafélag Grindavíkur

Æfingatafla körfuknattleiksdeildar

Æfingatafla körfuknattleiksdeildar 2016-2017

birt með fyrirvara um breytingar

Leikskólahópur 4-5 ára drengir og stúlkur

Þriðjudagur    
17:30-18:00

Þjálfarar: Sandra Dögg Guðlaugsdóttir

1. og 2. bekkur drengja

Miðvikudagur   Föstudagur   
14:10-14:50 13:20-14:00  

Þjálfarar: Jóhann Árni Ólafsson

 

1. og 2. bekkur stúlkna

Þriðjudagur   Fimmtudagur
14:20-15:00 14:20-15:00

Þjálfari: Sandra Dögg Guðlaugsdóttir

 

3. og 4. bekkur drengja

Mánudagur    Miðvikudagur    Laugardagur 
14:30-15:30 14:00-15:00 14:00-15:00

Þjálfari: Ólöf Helga Pálsdóttir

 

3. og 4. bekkur stúlkna

Mánudagur    Miðvikudagur   Föstudagur   
16:00-17:00 16:00-17:00 14:00-15:00

Þjálfari: Unndór Sigurðsson

 

Minnibolta drengja (5-6.bekkur)

Mánudagur   Miðvikudagur   Fimmtudagur  Föstudagur

15:00-16:00

15:00-16:00
15:00-16:00
14:00-15:00

Þjálfari: Helgi Jónas Guðfinnsson

 

Minnibolti stúlkna (5.-6.bekkur)

Mánudagur    miðvikudagur   fimmtudagur    Föstudagur  
17:00-18:00
17:00-18:00
17:00-18:00
15:00-16:00

Þjálfari: Unndór Sigurðsson

 

7.-8. flokkur drengja (7.-8.bekkur)

Mánudagur   Þriðjudagur    Miðvikudagur    Föstudagur
16:30-17:30 16:00-17:00 15:00-16:00 15:00-16:00

Þjálfari: Pétur R Guðmundsson

 

7.flokkur stúlkna (7.bekkur)

Þriðjudagur    Fimmtudagur   Föstudagur    Laugardagur
17:00-18:00 16:00-17:00 16:00-17:00 14:00-16:00

Þjálfari: Ellert Magnússon

 

8.flokkur stúlkna (8.bekkur)

Mánudagur    Miðvikudagur    Föstudagur    Laugardagur  
16:30-17:30 16:00-17:00 16:00-17:00 15:00-16:00

Þjálfari: Ellert Magnússon

 

9.-10.flokkur drengja (9.-10.bekkur)

Mánudagur   Miðvikudagur   Föstudagur    Sunnudagur 
21:00-22:00 17:00-16:00 17:00-18:00 11:00-12:00

Þjálfari:Jens Valgeir Óskarsson

 

9.-10.flokkur stúlkna (9.-10.bekkur)

Mánudagur    Þriðjudagur    Miðvikudagur    Laugardagur 
15:30-16:30 15:00-16:00 21:00-22:00
15:00-16:00

Þjálfari:Ólöf Helga Pálsdóttir

(ATH miðvikudagar kl 19:30 ef mfl kvenna er að skipa útileik)

 

Drengjaflokkur(framhaldsskóli)

Mánudagur   Miðvikudagur    Föstudagur   Sunnudagur      
21:00-22:00 21:00-22:00 17:00-18:00 12:00-13:00

Þjálfari: Jóhann Þór Ólafsson

Grindavík B-lið kvenna

Þriðjudagur Fimmtudagur         
21:00-22:00 21:00-22:00

 

Grindavík ÍG

Þriðjudagur Fimmtudagur        
21:00-22:00 21:00-22:00