Nafn Staða Sími Netfang
Áhaldahús/Þjónustumiðstöð
Baldur Pálsson Iðnaðarmaður 6607318 baldur@grindavik.is
Benedikt Á Kristbjörnsson Bílstjóri véla- og tækjamaður 6607315 benni@grindavik.is
Bergsteinn Ó Ólafsson Umsjónamaður grænna og opinna svæða 6607322 beggi@grindavik.is
Gunnar Margeir Baldursson Starfsmaður 6607319 gunnim@grindavik.is
Jón Björn Sigurgeirsson Starfsmaður 6607320 gamlijon56@grindavik.is
Sigurður Ágústsson Bílstjóri 6607313 siggiag@grindavik.is
Sigurður Rúnar Karlsson Umsjónamaður áhaldahúss og fasteigna 6607302 siggigh@grindavik.is
Bókasafn
Andrea Ævarsdóttir Forstöðumaður 4201141 andrea@grindavik.is
Dóra Dís Hjartardóttir Aðstoðarmaður 4201140
Guðbjörg Ásgeirsdóttir Bókavörður 4201140 gudbjorga@grindavik.is
Sigríður Ómarsdóttir Sérfræðingur 4201140 sigriduro@grindavik.is
Bæjarskrifstofur
Atli Geir Júlíusson Sviðsstjóri skipulags- og umhverfissviðs 4201100 atligeir@grindavik.is
Bjarni Rúnar Einarsson Byggingafulltrúi 4201100 bygg@grindavik.is
Íris Gunnarsdóttir Lögfræðingur skipulags- og umhverfissviðs 4201100 iris@grindavik.is
Dijana Una Jankovic Ræstingar/afgreiðsla 4201100 dijana@grindavik.is
Fannar Jónasson Bæjarstjóri 4201100 fannar@grindavik.is
Fanný Þóra Erlingsdóttir Bókari 4201100 fanny@grindavik.is
Guðbjörg Eyjólfsdóttir Innheimtufulltrúi 4201100 gudbjorg@grindavik.is
Jón Þórisson Sviðsstjóri fjármála- og stjórnsýslusviðs 4201100 jh@grindavik.is
Kjartan Friðrik Adólfsson Aðalbókari 4201100 kjartan@grindavik.is
Kristín María Birgisdóttir Upplýsinga- og markaðsfulltrúi 4201100 kristinmaria@grindavik.is
Kristín Sigríður Kristinsdóttir Þjónustufulltrúi 4201100 stina@grindavik.is
Soffía Snædís Sveinsdóttir Deildarstjóri launadeildar 4201106 soffia@grindavik.is
Eggert Sólberg Jónsson Sviðsstjóri frístunda- og menningarsviðs 4201100 eggert@grindavik.is
Erla Björg Jensdóttir Tölvuumsjón 4201100 tolvudeildin@grindavik.is
Félagsmiðstöðin Þruman
Jóhann Árni Ólafsson Forstöðumaður Þrumunnar 4201240 johannao@grindavik.is
Félagsþjónustu- og fræðslusvið
Nökkvi Már Jónsson Sviðsstjóri félagsþjónustu- og fræðslusviðs 4201100 nmj@grindavik.is
Sigrún Pétursdóttir Ráðgjafi 4201100 sigrunp@grindavik.is
Thelma Björk Guðbjörnsdóttir Yfirfélagsráðgjafi 4201100 thelma@grindavik.is
Hildigunnur Kristinsdóttir Talmeinafræðingur 4201100 hildigunnurk@grindavik.is
Ingibjörg María Guðmundsdóttir Yfirsálfræðingur 4201100 ingamaria@grindavik.is
Sigurlína Jónasdóttir Leikskólafulltrúi 4201100 sigurlina@grindavik.is
Grindavíkurhöfn
Arnar Már Ólafsson Hafnarverkamaður 4268046 arnar@grindavik.is
Valgerður Söring Valmundsdóttir Hafnarvörður 4268046
Þröstur Magnússon Hafnarvörður 4268046 throstur@grindavik.is
Arnfinnur Antonsson Hafnarvörður 4268046 addi@grindavik.is
Sigurður A Kristmundsson Hafnarstjóri 4268046 sigurdura@grindavik.is
Grunnskóli Grindavíkur
Ágústa Jónsdóttir Þroskaþjálfi agustajo@grindavik.is
Alda Bogadóttir Stuðningsfulltrúi alda@grindavik.is
Aníta Rún Helgadóttir Stuðningsfulltrúi
Bjarney Steinunn Einarsdóttir Stuðningsfulltrúi bjarney@grindavik.is
Danijela Jugovic Stuðningsfulltrúi danijela@grindavik.is
Dröfn Einarsdóttir Stuðningsfulltrúi drofne@grindavik.is
Elva Björk Guðmundsdóttir Þroskaþjálfi elvag@grindavik.is
Gerða Kristín Hammer Stuðningsfulltrúi gerdahammer@grindavik.is
Gerður Marín Gísladóttir Ritari gerdurmg@grindavik.is
Helga Eysteinsdóttir. Stuðningsfulltrúi helgaey@grindavik.is
Helga Fríður Garðarsdóttir Skólafélagsráðjafi helgag@grindavik.is
Helga Jóna Traustadóttir Stuðningsfulltrúi helgajo@grindavik.is
Hrafnhildur Guðjónsdóttir Stuðningsfulltrúi hrafnhildur@grindavik.is
Inga Björg Símonardóttir Stuðningsfulltrúi ingab@grindavik.is
Jasmina Gjurcevska Stuðningsfulltrúi jasmina@grindavik.is
Lilja Ósk Sigmarsdóttir Stuðningsfulltrúi liljas@grindavik.is
Maciej Majewski Stuðningsfulltrúi
Milan Stefán Jankovic Stuðningsfulltrúi milan@grindavik.is
Mira Sara Latinovic Stuðningsfulltrúi mira@grindavik.is
Mirko Ívan Balac Stuðningsfulltrúi
Nihad Hasecic Stuðningsfulltrúi nihad@grindavik.is
Rebekka B Jórmundsdóttir Stuðningsfulltrúi rebekka@grindavik.is
Rósa Kristín Bjarnadóttir Stuðningsfulltrúi rosakb@grindavik.is
Sigríður Róbertsdóttir Stuðningsfulltrúi sigridurro@grindavik.is
Steinunn Gestsdóttir Stuðningsfulltrúi steinunn@grindavik.is
Sylwia Ostrowska Stuðningsfulltrúi sylwia@grindavik.is
Örn Sigurðsson Umsjónarmaður orns@grindavik.is
Þórunn Sigurlaug Jóhannsdóttir Stuðningsfulltrúi torunnjo@grindavik.is
Anna Lilja Jóhannsdóttir Kennari annalj@grindavik.is
Árdís Sigmundsdóttir Kennari ardis@grindavik.is
Arna Ýr Sæþórsdóttir Leiðbeinandi arnas@grindavik.is
Ásdís Kjartansdóttir Deildarstjóri asdisk@grindavik.is
Ásrún Helga Kristinsdóttir Kennari asrun@grindavik.is
Birna Rún Arnarsdóttir Leiðbeinandi birnar@grindavik.is
Bjarni Þórarinn Hallfreðsson Leiðbeinandi bjarnih@grindavik.is
Bryndís Hauksdóttir Kennari bryndis@grindavik.is
Dagný Baldursdóttir Leiðbeinandi dagnyb@grindavik.is
Einar Jón Ólafsson Kennari einaol@grindavik.is
Elín Björg Birgisdóttir Kennari elin@grindavik.is
Ellert Sigurður Magnússon Kennari elli@grindavik.is
Erna Rós Bragadóttir Kennari ernarb@grindavik.is
Eva Björg Sigurðardóttir Leiðbeinandi evab@grindavik.is
Garðar Páll Vignisson Kennari gardvi@grindavik.is
Gísli Benedikt Gunnarsson Kennari gislig@grindavik.is
Gréta Dögg Hjálmarsdóttir Kennslufræðingur greta@grindavik.is
Guðbjörg Málfríður Sveinsdóttir Skólastjóri 4201201 gudbjorgms@grindavik.is
Guðlaug Emma Hallbjörnsdóttir Kennari gudlaugh@grindavik.is
Guðlaug Erlendsdóttir Aðstoðarskólastjóri gudlauge@grindavik.is
Guðrún Inga Bragadóttir Námsráðgjafi gudrun@grindavik.is
Halldóra Guðbj. Sigtryggsdóttir Kennari halldorag@grindavik.is
Halldóra Halldórsdóttir Kennari halldora@grindavik.is
Harpa Pálsdóttir Danskennari harpapals@grindavik.is
Karitas Nína Viðarsdóttir Kennslufræðingur karitas@grindavik.is
Kristín Eva Bjarnadóttir Kennari kristinb@grindavik.is
Kristín Gísladóttir Kennari kristing@grindavik.is
Kristín Þórey Eyþórsdóttir Kennari krisey@grindavik.is
Kristjana Jónsdóttir Deildarstjóri kristjana@grindavik.is
Lárus Guðmundsson Kennslufræðingur larusg@grindavik.is
Magnea Ósk Böðvarsdóttir Kennari magnea@grindavik.is
María Eir Magnúsdóttir Kennari maria@grindavik.is
María Jóhannesdóttir Kennari marijo@grindavik.is
Páll Erlingsson Kennari paller@grindavik.is
Petrína Baldursdóttir Deildarstjóri petrbald@grindavik.is
Ragna Sigurðardóttir Kennari ragna@grindavik.is
Rakel Pálmadóttir Kennslufræðingur rakelp@grindavik.is
Rannveig Jónína Guðmundsdóttir Leiðbeinandi rannveig@grindavik.is
Rósa Ragnarsdóttir Kennari rosar@grindavik.is
Rósa Signý Baldursdóttir Kennari rosabal@grindavik.is
Sara Arnbjörnsdóttir Leiðbeinandi sara@grindavik.is
Sigríður Fjóla Benónýsdóttir Kennari fjola@grindavik.is
Sigrún Sverrisdóttir Kennari sigrunsv@grindavik.is
Sigurrós Ragnarsdóttir Kennslufræðingur sigurros@grindavik.is
Sigurveig Margrét Önundardóttir Kennari veiga@grindavik.is
Smári Jökull Jónsson Kennari smarij@grindavik.is
Stefanía Ólafsdóttir. Kennari stella@grindavik.is
Svava Agnarsdóttir Kennari svava@grindavik.is
Tatjana Z. Stanislavsdóttir Kennari tatjana@grindavik.is
Unndór Sigurðsson Kennari unndor@grindavik.is
Valdís Inga Kristinsdóttir Kennari valdis@grindavik.is
Þórunn Alda Gylfadóttir Kennslufræðingur thorunn@grindavik.is
Þórunn Erlingsdóttir Kennari tota@grindavik.is
Þuríður Gísladóttir Kennari lolla@grindavik.is
Ástríður Hákonardóttir Skólasel astridur@grindavik.is
Gerður Gunnlaugsdóttir Stuðningsfulltrúi gerdurg@grindavik.is
Hulda Kristín Smáradóttir Stuðningsfulltrúi huldas@grindavik.is
Sigurbjörg Guðmundsdóttir Umsjón með skólaseli 6607321 sigurbjorg@grindavik.is
Tanja Dóra Benjamínsdóttir Skólasel tanjab@grindavik.is
Heimilið við Túngötu
Árdís Sif Guðjónsdóttir Starfsmaður
Guðrún Dögg Elvarsdóttir Starfsmaður 4269909 gudrune@grindavik.is
Guðrún Sigríður Hauksdóttir Starfsmaður 4269909
Hildur María Brynjólfsdóttir Starfsmaður hildur@grindavik.is
Hlín Sigurþórsdóttir Forstöðuþroskaþjálfi 4269909 hlin.s@grindavik.is
Inga Fanney Rúnarsdóttir Starfsmaður 4269909 ingaf@grindavik.is
Kristín Ósk Sigurþórsdóttir Starfsmaður kristinosk@grindavik.is
Ólafur Sigurberg Hafsteinsson Starfsmaður 4269909 olafursh@grindavik.is
Silja Ósk Sigurpálsdóttir Starfsmaður 4269909
Snædís Ósk Guðjónsdóttir Starfsmaður 4269909 snaedis.g@grindavik.is
Steinunn Gestsdóttir Starfsmaður steinunn@grindavik.is
Íþróttamannvirki
Arnar Ólafsson Starfsmaður 4268244
Ásgerður Helga S. Kroknes Starfsmaður 4268244
Guðmundur Ingi Guðmundsson Starfsmaður 4268244
Gunnlaugur Jón Hreinsson Vallarstjóri/húsvörður 8988538
Hermann Guðmundsson Forstöðumaður 6607304 hermann@grindavik.is
Sigríður H Ingólfsdóttir Starfsmaður 4268244 sigridurh@grindavik.is
Snorri Viðar Kristinsson Starfsmaður 4268244 snorrivk@grindavik.is
Steingrímur Pétursson Starfsmaður 4268244
Steinþór Ingibergsson Starfsmaður 4268244
Þórhildur Rut Einarsdóttir Starfsmaður 4268244
Kvikan
Ólöf Helga Pálsdóttir Safnvörður 4201150
Leikskólinn Laut
Alexandra Marý Hauksdóttir Deildarstjóri 4201160 alexandra@grindavik.is
Berglind Björk Guðmundsdóttir Deildarstjóri 4201160 berglindg@grindavik.is
Birgitta Sunna Bragadóttir Leiðbeinandi 4201160 birgittab@grindavik.is
Dagný Rut Ólafsdóttir Leiðbeinandi 4201160 dagnyo@grindavik.is
Fríða Egilsdóttir Leikskólastjóri 4201161 frida@grindavik.is
Guðlaug Björk Klemensdóttir Leikskólakennari 4201160 gbjork@grindavik.is
Guðný Margrét Jónsdóttir Leiðbeinandi 4201160 gudnyj@grindavik.is
Guðrún Hanna Reynisdóttir Þroskaþjálfi 4201160 gudrunhanna@grindavik.is
Halla Emilía Garðarsdóttir Leiðbeinandi 4201160 hallae@grindavik.is
Inga Bjarney Óladóttir Leiðbeinandi 4201160 ingao@grindavik.is
Jasmina Gjurcevska Ræstingar jasmina@grindavik.is
Jasminka Hasecic Leiðbeinandi 4201160 jasminka@grindavik.is
Katarzyna Dreksa Leikskólakennari 4201160 katarzynad@grindavik.is
Lára Marelsdóttir Leiðbeinandi 4201160 laram@grindavik.is
Linda Dögg Agnarsdóttir Deildarstjóri 4201160 linda@grindavik.is
Lóa Björg H Björnsdóttir Aðstoðarleikskólastjóri 4201160 loabb@grindavik.is
Sigríður Guðmundsdóttir Hammer Deildarstjóri 4201160 hammer@grindavik.is
Sigríður Ragna Haraldsdóttir Deildarstjóri 4201160 sigridurr@grindavik.is
Sigrún Sesselja Óskarsdóttir Leiðbeinandi 4201160 sigruns@grindavik.is
Sæunn Tegeder Þorsteinsdóttir Leiðbeinandi 4201160 saeunt@grindavik.is
Torfey Hafliðadóttir Leiðbeinandi 4201160 torfey@grindavik.is
Vigdís Ingibjörg Helgadóttir Leiðbeinandi 4201160 vigdish@grindavik.is
Þórhildur Ósk Ólafsdóttir Leiðbeinandi 4201160 thorhildur@grindavik.is
Berglind Benónýsdóttir Leiðbeinandi 4201160 berglindb@grindavik.is
Sigurdís Sandra Jóhannsdóttir Leiðbeinandi 4201160 sandra@grindavik.is
Sæborg Reynisdóttir Sérkennslustjóri 4201160 saeborgr@grindavik.is
Miðgarður
Aníta Björk Sveinsdóttir Iðjuþjálfi anitas@grindavik.is
Eyrún Karlsdóttir Starfsmaður eyrunk@grindavik.is
Guðlaug Veronika Eiðsdóttir Starfsmaður 4268014 gudlaug@grindavik.is
Ingibjörg Reynisdóttir Starfsmaður 4268014 ingareynis@grindavik.is
Stefanía Sigríður Jónsdóttir Deildarstjóri öldrunarþjónustu 4268014 stefania@grindavik.is
Steinunn Gestsdóttir Starfsmaður steinunn@grindavik.is
Valgerður Hlín Ólafsdóttir Matráður 4268014
Slökkvilið
Ásmundur Jón Jónsson Slökkviliðsstjóri 4268380 slokkvilid@grindavik.is
Tónlistarskólinn í Grindavík
Alexandra Chernyshova Aðstoðarskólastjóri 4201130 alexandrac@grindavik.is
Arnar Freyr Valsson Kennari 4201130 arnarv@grindavik.is
Inga Björk Runólfsdóttir. Kennari 4201130 ingabjork@grindavik.is
Inga Þórðardóttir Skólastjóri 4201133 inga@grindavik.is
Julian Hewlett Kennari 4201130 julianm@grindavik.is
Rósalind Gísladóttir Kennari 4201130 rosalind@grindavik.is
Sigríður María Eyþórsdóttir Kennari 4201130 sigridure@grindavik.is
Telma Sif Reynisdóttir Kennari 4201130 telma@grindavik.is